TC06QT

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐÂY LÀ ĐIỄN ĐÀN NHỎ DÀNH CHO LỚP TC06QTDN

camap
tienbachricoh
macro
Trang Pham
8 posters

Let's click mouse!

Trang Pham
    Trang Pham

Let's click mouse! Empty Let's click mouse!

Bài gửi  Trang Pham Fri Jun 05, 2009 11:13 am

Để forum hoạt động có hiệu quả, sôi động hơn mình có ý kiến này
    Các bạn ơi hãy đăng ký thành viên và send địa chỉ forum tới tất cả các thành viên của lớp TC06QTDN vì có thể có nhiều thành viên chưa biết được địa chỉ này.

https://tc06qt.forumvi.net

Các bạn ơi….!

Let’s click mouse!
    macro
    macro

Let's click mouse! Empty Re: Let's click mouse!

Bài gửi  macro Tue Jun 09, 2009 2:56 pm

đúng mọi người hãy click và click để kết nối tất cả các thành viên trong lớp lại với nhau , chứ mình thấy mang tiếng là học chung được gần 3 năm rùi nhưng thật ra có một số bạn trong lớp mình ko hề biết tên ,mà ko biết có phải lớp mình ko nữa chứ. Hay thông qua forum nhỏ này của lớp để mọi người gần gũi nhau hơn .... cheers king kha` kha`
    tienbachricoh
    tienbachricoh

Bài gửi  tienbachricoh Sun Jun 14, 2009 8:50 pm

Mà mấy bạn toàn để nickname ko hà, đâu có biết là ai đâu. Đề nghị những ai đã là thành viên của forum này thì phải giới thiệu tên rõ ràng nha. Wink
    Trang Pham
    Trang Pham

Bài gửi  Trang Pham Sun Jun 14, 2009 11:25 pm

That la vui vi co nguoi co cung suy nghi jong minh, ban Bach noi dung do mo forum la de thanh vien trong lop giao luu tu gioi thieu ve minh ma sao may ban toan lay nick name k ah, cuoi cung van k bjt ban la ai.He he...dien hinh la minh k bjt ban macro la ai? ban lay nick thi co the post hinh cua ban len zay thi cac thanh vien khac moi bjt ban la ai chu...dung hok ne!

Bun 5p! vi minh van k thay cac thanh vien lop minh tham gia dien dan j het.
    Lop minh co khoang 135 thanh vien ma chi co 17 thanh vien tham gia forum, mot ty le we thap do cac ban. Hik...
    HOAT DONG TAP THE LAM CHO CHUNG TA DANG DI HON, NANG DONG HON.
    Minh nghi zay do nen minh dang co gang de dc nhu the vi minh NHA'T ma. Very Happy
    Chung ta hoc quan tri ma, can dang di va nang dong hon do la suy nghi cua minh, hok bjt cac ban thi sao???
    camap
    camap

Bài gửi  camap Mon Jun 15, 2009 10:21 am

pà kon cô bác ui !!! Forum của lớp mà sao không ai nhiệt tình tham gia vậy ...mọi người vui lòng tham gia cho sôi động thêm nhé ... Laughing
    kris_phuong

Bài gửi  kris_phuong Tue Jun 16, 2009 11:07 am

thay moi nguoi tham gia vui qua..hehe. may lan truoc minh post thu ma ko dc.
    vay de tu gioi thieu hen .
    minh ten la Phuong, nick name la Kris_phuong do.
    macro
    macro

Bài gửi  macro Tue Jun 16, 2009 4:16 pm

tên phương sao biết được ai ... hình như lớp mình tới mấy phương lận mà
    ghi rõ họ tên ... nghề nghiệp để mọi người cùng biết ....(để tiện nhờ vã nữa chứ) khàkhà
    rendeer
    macro
    macro

Bài gửi  macro Tue Jun 16, 2009 4:26 pm

Trang Pham đã viết:That la vui vi co nguoi co cung suy nghi jong minh, ban Bach noi dung do mo forum la de thanh vien trong lop giao luu tu gioi thieu ve minh ma sao may ban toan lay nick name k ah, cuoi cung van k bjt ban la ai.He he...dien hinh la minh k bjt ban macro la ai? ban lay nick thi co the post hinh cua ban len zay thi cac thanh vien khac moi bjt ban la ai chu...dung hok ne!

Bun 5p! vi minh van k thay cac thanh vien lop minh tham gia dien dan j het.
    Lop minh co khoang 135 thanh vien ma chi co 17 thanh vien tham gia forum, mot ty le we thap do cac ban. Hik...
    HOAT DONG TAP THE LAM CHO CHUNG TA DANG DI HON, NANG DONG HON.
    Minh nghi zay do nen minh dang co gang de dc nhu the vi minh NHA'T ma. Very Happy
    Chung ta hoc quan tri ma, can dang di va nang dong hon do la suy nghi cua minh, hok bjt cac ban thi sao???

mình chỉ là một kẻ vô danh ko cần biết tên đâu " tưởng xa lắm ai dè gần ngay kế bên "....hehe ...vậy bạn phạm trang hãy là người tiên phong đi hãy upload avatar của mình len đi và hãy làm một topic mới và tự giới thiệu về mình đi ...ghi đầy đủ họ tên ,nghề nghiệp, và phương châm sống hay gì đó đôi nét về bản thân nè ( đừng cho số dthoai ko mất công thế nào cũng khủng bố cho coi vi` dạo này thạch sanh ko thấy , tòan là lý thông với thạch sùng khong à)...
    ps: bạn pham trang mai mốt nhớ viết dấu nhe mình đọc ko dấu dỡ lắm hồi đó đi học macro dỡ nhất là phần đọc ...khekhe
    Trang Pham
    Trang Pham

Bài gửi  Trang Pham Fri Jun 19, 2009 11:39 am

Ok, tự giới thiệu là quyền lợi mà. Các bạn cũng thực hiện quyền lợi đi nhé!
    Ah, mà làm sao để coi được danh sách thành viên zậy ta?
    Uhm, minh không thích cái hình to đùng ở trên cái forum, có thể cho nó nhỏ lai k? vi mỗi lần mình mở ra là tấm hình nó xuất hiện trước tiên chiếm hết cả màn hình, làm giật cả mình. HIHI
    trankhanh

Bài gửi  trankhanh Sun Jul 05, 2009 8:09 am

farao check mail...
    deptrai
    deptrai

Let's click mouse! Empty vi mot lop doan ket

Bài gửi  deptrai Mon Jul 06, 2009 11:38 am

uh,lop minh sao sao do,vu nay noi di noi lai hoai,uh hoc 3 nam ma hinh ca lop ai cung biet minh ma minh o biet ai cung buon thiet,chi biet nhung nguoi noi tieng thui nhu anh Son.Son nho,chi Phuong,chi Yen,chiDung,toan la can su lop Sad
    Teresa_Thoa

Let's click mouse! Empty ủng hộ Thành đẹp trai nè!

Bài gửi  Teresa_Thoa Sun Jan 24, 2010 2:11 pm

uhm, Thoa cũng thấy lớp mình ít khi vào forum quá!
    Hồi sáng nghe nói có điểm Tin học ứng dụng rùi mà seo lên các trang lun cũng hok thấy hè???? Rolling Eyes

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Fri May 10, 2024 8:13 pm