TC06QT

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐÂY LÀ ĐIỄN ĐÀN NHỎ DÀNH CHO LỚP TC06QTDN

3 posters

Gây quỹ cho PARTY lễ tốt nghiệp ngay từ bây giờ đi các bạn!

Trang Pham
    Trang Pham

Gây quỹ cho PARTY lễ tốt nghiệp ngay từ bây giờ đi các bạn! Empty Gây quỹ cho PARTY lễ tốt nghiệp ngay từ bây giờ đi các bạn!

Bài gửi  Trang Pham Fri Jun 19, 2009 11:57 am

HOT TOPIC !!!
    Gây quỹ cho PARTY lễ tốt nghiệp của lớp chúng ta ngay từ bây giờ đi các ban ơi!
    Góp “GIÓ” thành “BÃO”
    Góp quỹ đầu tư chứng khoán của lớp TC06QTDN
    Chỉ với 50k/ người ( 50.000đ/ người)
    Đây là ý tưởng sơ khai thui mong các bạn tham gia đóng góp ý kiến nha!, nó như thế này:
    Lớp chúng ta có khoảng 135 thành viên
    Mỗi thành viên góp quỹ 50k
    Thì quỹ đầu tư chứng khoán lớp chúng ta sẽ được khoảng 6.750k
    Nếu chúng ta sử dụng tốt số quỹ này thì nó sẽ nhân lên cấp số nhân và sẽ là kinh phí cho PARTY lễ tốt nghiệp của lớp chúng ta.
    Nếu không thì coi như nó sẽ là học phí cho lớp chúng ta thực hành bài học và không hoàn lại.
    Còn phương án sử dụng cụ thể cho số quỹ này thì…Các bạn ơi! khi tiền đã đủ thì sẽ có nhiều phương án thui.( He he… có thực mới vực được đạo mà! )

Nếu các bạn có đồng ý kiến với mình thì hãy addreply nhé:
    I’m ………………
    I agree.
    Và kèm ý kiến của bạn nhé!

Mình hy vọng sẽ có được 135 cái addreply nhưng chỉ cần 100 cái đã là quá tốt rùi, để có thể thực hiện được trong tháng 07/2009 này thì Các bạn ơi! hãy send forum này tới các thành viên của lớp mà bạn có địa chỉ mail hay nick chat trên list của bạn áh.
    https://tc06qt.forumvi.net

Hãy click chuột đi các bạn!
    Thời gian không đợi ai bao giờ
    Nếu có ý tưởng thì có thể thành hiện thực
    Nếu không có ý tưởng thì chắc chắn không thành hiện thực.

Let’s click mouse!
    Time not wait anyone.
    If you have a idea, you can susccess
    If you have not a idea , Sure, you can’t susscess

Let’s click mouse!

( Bạn nào giỏi E thì đừng cười nhé! Very Happy hãy sửa lại dùm mình vì mình biết chắc là thế nào nó cũng có sai! )
    macro
    macro

Gây quỹ cho PARTY lễ tốt nghiệp ngay từ bây giờ đi các bạn! Empty Re: Gây quỹ cho PARTY lễ tốt nghiệp ngay từ bây giờ đi các bạn!

Bài gửi  macro Fri Jun 19, 2009 9:39 pm

oh !!!good mình nghĩ ý kiến này rất hay ...mình dơ 2 tay , 2chân đồng ý luôn
    và mong sẽ được cả lớp ta đồng ý !!!
    Mà hình như từ ngày diễn đàn của lớp họat động sao ko thấy ban cán sự lớp mình có ý kiến gì hết ta ....lẩn quẩn chỉ có vài thành viên à ... đề nghị ban cán sự lớp cho ý kiến về topic bạn Phạm Trang đề cập ... ban cán sự lớp ko lên tiếng kêu gọi mọi người làm sao ai dám ủng hộ theo ....hehe Đây là một topic mình nghĩ rất hay ...và mong mọi người hãy cùng nhau thảo luân thật sôi nổi. ... mình học quản trị mà sao thấy yếu xìu vậy ....active lên chứ hehe afro
    Xuan Trinh

Gây quỹ cho PARTY lễ tốt nghiệp ngay từ bây giờ đi các bạn! Empty Re: Gây quỹ cho PARTY lễ tốt nghiệp ngay từ bây giờ đi các bạn!

Bài gửi  Xuan Trinh Sat Jun 20, 2009 7:46 pm

he he, y tuong hay do , Trinh cung dong y lun. Dung rui , chang thay ban can su lop len tieng gi het. Anh Son "lon", Son "be " uiiiiiiiii,2 anh dau rui, len tieng di chu, cho pa kon lop minh di theo chu>
    hehheh
    macro
    macro

Bài gửi  macro Thu Jun 25, 2009 11:35 am

cả tuần nay mới vào điễn đàn mà cũng ko thấy ai cho ý kiến về topic gây quỹ party gì hết ...forum gì mà chán quá đi ... Evil or Very Mad Sleep

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Fri May 10, 2024 7:32 am